1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

ขอสอบถามการใช้ mod summoners war ครับ

Discussion in 'ฝ่ายสนับสนุนไทย' started by zenminler, Nov 25, 2015.

1. zenminler

zenminler Member

หอคอยชั้น 93easy ผ่านยังไงครับ ผมไปถึงบอสแล้วมันค้างไม่ตี มีแต่บอสตีเราอย่างเดียว (บอสเป็น leo ที่มีสกิล passive ดักพวกที่ความเร็วมากกว่า ทำให้ตัวเราค้างรึป่าวเพราะ mod หรือเพราะอะไรครับ)

แล้วก็ ใช้mod ในอารีน่าอย่างไรดี ผมอ่านจากลิ้งนี่ยังงงๆอยุ่ครับ
    http://androidrepublic.org/forum/threads/summoners-war-ban-tier.1591/
    ไอดีหลักเวล 40 พึ่งโดนแบนไปครับ เสียดายนิดๆ >_< ไม่น่าประมาท

2. Se7enNew

Se7enNew Active Member

ออให้ลง โหมด atk อีกตัว ทีไม ใช้speed นะ แล้ว เหมื่อน เดิม แต่ ระวังนะ ผม โดน แบน ไป แล้ว

zenminler likes this.
  3. testbio2

testbio2 New Member

โดนเหมือนกันใช่ไต่หอนี่ ผมว่าควรเอาไว้ฟาร์มพอ

4. sittisak

sittisak Advanced Member

มีใครหาคนแชร์บ้าง

5. neruneko

VIP

ยืนยันตามลิงค์ นั้นละ ใช้ได้ ไอดีเล็ก ๆ เวล 20 ผมผ่านถึง 50 ก็ไม่เห็นเป็นไร
    เวลาลงหอ ให้ใช้ แค่ 2 ตัวนี้เท่านั้นที่ยืน ตำแหน่ง 1-2 คือ แบร์แสง-อินุแสง ให้แบร์เป็นหลีด ยืนตั้งแต่ 1-92 หรือ 1-98 ห้ามเปลี่ยน พอถึงช่วง เลโอ ให้เอาอินุไฟ 2 ตัว อเวคด้วยกะดีหรือไม่อเวคกะได้ กี่ดาวกะได้ (ผมใช้ที่ดรอปมาเลย นั่นละ)ใส่ counter ทั้งตัว แล้วปล่อย ไว้เลย หลังจากผ่าน ก็ใช้เหมือนเดิม แบร์แสง-อินุแสง จนจบ 100 แล้วเวลาลง อย่ารีบลงให้ติดอันดับ เสี่ยง 100% พอจะจบบอส ให้หาแนล ว่าง ๆ ไม่มีคน แล้วจบ เพราะถ้าจบแล้วประกาศ เจอแคปชื่อ แล้วแอดเพื่อน มา ถ้าเผลอรับ เจอส่องบ้านแล้วมันเห็นว่าเราไม่มีทางจบได้เจอส่งแบนนะ

** ตอนนี้ มันมี ตัว แดมเมจที่มันแจก ๆ ไม่แนะนำ อย่าเพิ่งรีบลงหอ ให้ผ่านไปซักครึ่งนึงก่อน 15วัน + ค่อยเริ่มลง

เพิ่มให้ ถ้า ไม่มี 5ดาว หรือมีแค่ตัวเดียว หรือเวลต่ำกว่า 25 ห้ามผ่าน ไครอส บี 7 ทั้งหมด (จริง ๆกะผ่านแค่ บี 7 อะได้ แต่เสี่ยงนิดนึง บี 6 เคลียได้ตั้งแต่ ต้นเกมผมเคลียตอนเวล 12 อะ)

หลังจากเวล 30 ทำ 6 ดาว 1 ตัว แล้ว 5 แท้ 3 ตัว เคลียได้ถึงบี 9 ทั้งหมด หลัง 35 ค่อยมาไล่เคีลย บี 10

ปล. แค่แนวนะ ผมก็โนไปเยอะ แต่ชุดล่าสุด 10กว่าไอดียังไม่ปลิ้วซักตัว ถ้าทำราว ๆ นี้อะนะ

ปล2. ใครก๊อปข้อความไปไม่ให้เครดิต เอาดีเข้าตัว ขอให้ เครื่องพัง โดนแบนทุกไอดีเด้อ

6. zenminler

ขอบคุณทุกท่านมากครับ โดยเฉพาะท่านสุดท้าย ตอบเคลียมาก

ขอถามอีกข้อครับ พอดีหลังจากโดนแบนแล้ว เข้าไอดี หรือสมัครไอดีใหม่ไม่ได้เลย น่าจะโดนแบน IP เครื่องเลย ใครพอจะมีวิธีแก้บ้างไหมครับ อยากเล่นใหม่เล่นไม่ได้เลย Y_Y

7. igunz555

igunz555 Member

โหลด blue stack มาแล้วหาโหลดเกมของ com2us แล้วสมัครเอาครับ

ขอถามหน่อยนะครับ mod เกม summoner war นี้ทำไรได้บ้างครับ กำลังคิดว่าจะสมัคร vipอยู่

8. zenminler

ขอบคุณครับ หลักๆ mod จะเพิ่มค่าพลังโจมตีพื้นฐาน กับความเร็วของสองตัวแรกในทีมครับ

igunz555 likes this.
  9. RiferX

RiferX New Member

ห้ามลงชั้น 100 ครับ โดนแบน 100%
    ถ้าผ่านชั้น 100 มันจะตรวจสอบให้เป็นพิเศษเลย

10. zenminler

:fearscream: โอเครครับผม ตอนนี่เวล 16 อยู่เลย ฮ่าๆ เล่นใหม่หมด กะจะฟาร์มและเล่นไปเป็นขั้นๆเอา ขอบคุณครับ

Loading...
  • About Us

Android Republic - Android Game Hacks - Offering only the most advanced and exclusive android hacks, protections like Xigncode are easily bypassed by our team.

Exclusive Android hacks, android protections cracked, only the best available games, here you will find only the best games such as Kritika, Summoners War, Raven, Dragon Striker, Avabel, Evil Bane, 7knights and seven knights, Darkness Reborn, Soul Seeker all fully hacked and waiting for you! easy xigncode and dxshield bypass too!, way better than alpha gamers or alphagamers no need for booster or root, simple the best android cheat apk available.