1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

các bản mod vip tải về không dùng được

Discussion in 'Hỗ Trợ Tiếng Việt' started by heartfeltlove, Sep 4, 2015.

1. heartfeltlove

heartfeltlove New Member

Chào ad cho mình hỏi. Mình mới đăng ký VIP đã được accecpt. Mình dowload về 3 game Darkness Reborn, East Legend, Soul Seeker. Nhưng không game nào chơi được. Vào là game báo đã dừng và văng ra màn hình chính. Chỉ mình cách fix với. Thanks

2. longntx

longntx Notty
    Staff Member Team AR

3. Havy

Havy Advanced Member

Mình cũng gặp tình trạng tương tự. Tải từ ch play thì chơi đc, nhưng qua tới mod thì bị văng ra, mình cũng tải giấy phép rồi giải nén vào thư mục android cũng bị vậy. Ad nào giúp mình đc ko?

4. DaiCaVN

DaiCaVN Cracking Team
    Staff Member Cracking Team

Bạn chụp thư mục bạn để giấy phép mình xem. Bạn bị zăng ra với tất cả các VIP game luôn hả?

5. Havy

Havy Advanced Member

Đây nè bạn. 8/10 game là văng mặc dù bản trên CH play mình dùng được. Nhưng cài bản mod là bị thông báo game đã dùng. Trước đây mình dùng LP xóa bỏ chữ kí nên mình cài đè lên bản gốc được. Mình dùng zen5 ram 2G, rom 16G. Bạn hỗ trợ giúp mình nha. Cám ơn bạn trước

Attached Files:

6. fantasy235

fantasy235 Vietnamese Support
    Staff Member Cracking Team

zen5 chip intel atom loi~ la` o day

7. Havy

Havy Advanced Member

Hix, sắm cái vip xong ko xài đc luôn :'(

Loading...
  • About Us

Android Republic - Android Game Hacks - Offering only the most advanced and exclusive android hacks, protections like Xigncode are easily bypassed by our team.

Exclusive Android hacks, android protections cracked, only the best available games, here you will find only the best games such as Kritika, Summoners War, Raven, Dragon Striker, Avabel, Evil Bane, 7knights and seven knights, Darkness Reborn, Soul Seeker all fully hacked and waiting for you! easy xigncode and dxshield bypass too!, way better than alpha gamers or alphagamers no need for booster or root, simple the best android cheat apk available.