1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Hỗ trợ bản mod

Discussion in 'Hỗ Trợ Tiếng Việt' started by VanDongGun, Oct 22, 2015.

1. VanDongGun

VanDongGun Member

Hiện tai mình đang chơi game Seven Knight, tài khoản mình đã kết nối với fb và google+. Nhưng khi tải bản mod về chơi thì không kết nối được google +, và khi kết nối với fb thì nó không load được acc mình cần mà load acc lev 1. Và khi mình chơi bản không mod thì nó kết nối google + và cho ra acc lev 21 của mình, nhưng khi kết nối fb thì nó đưa 2 lựa chọn, tải acc lev 1 và giữ acc lev 21, minh chọn giữ acc 21 nhưng fb ko kết nối được, chỉ kết nối google+. Mong Mod và Ad hỗ trợ mình có thể kết nối được fb acc mình và đăng nhập vào bản mod bằng fb. Máy của mình droid 5.1 và ko root. Cám ơn Mod và Ad. Fb của mình là VănDongGun, mong Mod có thể pm để hướng dẫn trực tiếp thì mình cám ơn nhiều. Thx Mod và Ad!

Attached Files:

2. longntx

longntx Notty
    Staff Member Team AR

Bạn gỡ ứng dụng facebook ra, cài bản mod, log in bằng facebook lúc này sẽ dùng web browser để log in. Sau khi log in được thì bạn có thể cài lại ứng dụng facebook.

Icarus2812 likes this.
  3. hung100

hung100 New Member

Ban co ban mod sever global cho minh xin voi.ban dag choi sever asia hay chau au vay

4. hung100

hung100 New Member

Ban co ban mod sevenknights sever global chau au ko

5. DaiCaVN

DaiCaVN Cracking Team
    Staff Member Cracking Team

Hỏi xin vip mod là sẽ bị ban nick nha bạn.

6. hung100

hung100 New Member

Co biet nap tien kieu nao dau.nap tien vo lay ban mod ve ma ko choi dc chac dien chet

7. longntx

longntx Notty
    Staff Member Team AR

Mod luôn được update, luôn chơi đc

8. Ilusmkelly

Ilusmkelly New Member

Mod 7k dễ bị band lắm, mình đã test và bị band 3 lần :D

9. longntx

longntx Notty
    Staff Member Team AR

Tôi chơi từ đầu đến h có bị ban đâu, ông bị report mới bị ban thôi

• About Us

Android Republic - Android Game Hacks - Offering only the most advanced and exclusive android hacks, protections like Xigncode are easily bypassed by our team.

Exclusive Android hacks, android protections cracked, only the best available games, here you will find only the best games such as Kritika, Summoners War, Raven, Dragon Striker, Avabel, Evil Bane, 7knights and seven knights, Darkness Reborn, Soul Seeker all fully hacked and waiting for you! easy xigncode and dxshield bypass too!, way better than alpha gamers or alphagamers no need for booster or root, simple the best android cheat apk available.