1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Mới tập hack, mod game

Discussion in 'Hỗ Trợ Tiếng Việt' started by Mrshion, Nov 10, 2015.

1. Mrshion

Mrshion New Member

Mấy hôm nay tập tẹ học hack, mod game. Lôi một số game việt nam mua bản quyền về táng thử thì thành công rồi. Mừng quá luôn, mặc dù chỉ hack đc HP, Dame, SP, SkillCD thôi. Cơ mà game online thì hack coin, gem hoặc cost thì chắc ko có rồi. Bây giờ mới hack được game unity thôi, đang tìm hiểu nốt game hack qua file lib.so bằng ida, mấy code khó hiểu quá không rõ lắm. Cần tiền bối chỉ bảo qua, dù chỉ 1 chút thôi. À mà khi chia sẻ bản hack của mình có đc tiền ko vậy, ko thì cũng tung tràn lan lên luôn :))

Miracle likes this.
  2. fantasy235

fantasy235 Vietnamese Support
    Staff Member Cracking Team

1 so game viet nam la nhung game nao ha ban.
    ban tung hack len cong ty no kien. la ban met. day'.
    con ban muon mod game qua ida thi ban phai dua vi du cu the game nao,function gi code ra sao thi moi biet duong ma huong dan chu'.

3. Mrshion

Mrshion New Member

Game Mu origin của vtc phát hành thì giống hệt angel heart của turkey nên hack đc dame.game kỵ sĩ rồng mới ra, đang close beta nên cũng hack đc sp và no skill cdown. Game đại chiến tinh linh thì chính là game pocket arena, hack dame. Đạo mộng anh hùng cũng là 1 bản của forum tung lên pb eng, hack dame vs skillcd. Vip thì cái nào cũng hack đc để lấy auto fight. Nếu mà vạ vào kiện tụng chắc im ỉm mà nghịch.
    Còn cái hack qua ida thấy đau đầu quá. Game unity dễ hơn. Cơ mà cho mình hỏi cái về sửa mã trong game unity. "Sigle" thì dùng opcode "ldc.r4". Còn "string" và "byte" dùng opcode nào vậy. Và còn những dòng có "boolean", biết là sửa là "true or false", nhưng ko biết sửa kiểu gì. Vì có một số game có đoạn mã "monsterDeadinBattle", thì có khả năng vừa vào trận là quái tự ngoẻo, đỡ phải đánh cũng nên

4. fantasy235

string ldstr
    byte ld.i4.s

5. pt81093

pt81093 Guest

mình cũng mới tập nhưng bung file apk ra chả thấy cái dll nào cả. mình tìm khắp rồi mà không thấy. ai giúp mình với

6. Mrshion

Mrshion New Member

Hôm qa mình hack một game, mình mod dame cho hero của mình nhưng bên đối phương cũng dính mod theo, tìm kỹ thì thấy có đoạn mã của monster và hero đều lấy thông tin của 1 đoạn khác tên là warrior. VÀ chỉ mod cái warrior mới tăng dame, tất nhiên tăng luôn cả 2 bên. Mình muốn hỏi là có cách nào tách thằng monster ko ăn vào thông tin của warrior ko?

7. fantasy235

Co' cach',nhung cung tuy` vao` game.

8. quynh531

quynh531 Member

Bạn để ý thuờng mấy game này có get_ishero, isplayer, ismonster. Isenemy.... Sử dụng hàm call/method reference/is... (is gì thì tự mò vì mỗi game mỗi khác nhé) Rồi dùng brtrue hoặc brfalse để chia ra tứơng địch hoặc tuớng ta.

Mrshion likes this.
  9. Naru

Naru Member

Thôi nào ae ... con game nay hack hay cho mìh 1bản chơi vs mà :)

10. gacongnghiep

gacongnghiep Guest

các thánh ơi ai hack giúp e game đạo mộng anh hùng 3D đi

11. shuxtyn

shuxtyn Member

Share mod dame mu origin dc ok bạn.

12. Hoanhip

Hoanhip Member

Mình muốn học mod bạn có sđt ko cho mình xin để học hỏi đc ko ạ

13. Nhaiquaidep

Nhaiquaidep New Member

Chủ thớt ơi ngâm cứu hack game đại minh chủ đi .mình cần hack hoặc bug sâm và bồi dưỡng đan .hoặc hack hoạt động ngũ nhạc cũng được.nói tóm lại game đó quan trọng nhất là bồi dưỡng đan và sâm.

14. captaintd

captaintd Guest

Em cũng muốn tập hack mod nữa, ai biết chỉ giáo em với, em đang nghiền mấy cái tập hack mod, em ở Sài Gòn, ai ở dây9 hú em nha

15. hungreo113

hungreo113 New Member

Ai là vip dow rồi share mình bản hack game brave cross v1.10. Việt nam là game búa tạ k. Mình trả 50k 1 bản

16. chuvanduyhn91

chuvanduyhn91 Member

#16 chuvanduyhn91, Apr 15, 2016
    Last edited: Sep 20, 2016
  17. Kwang Soo

Kwang Soo New Member

Anh gì ơi cho em theo học mod với anh

18. Cucula

Cucula New Member

Có bạn nào biết mod tăng chỉ số may mắn ko, chỉ cần có vậy. Ko biết mấy bro có biết ko Fantasy, Daicavn

19. hoangthan

hoangthan New Member

Ali bạn ơi

20. vannt93

vannt93 Member

Mình cũng đang muốn học chút hack mod game android

Loading...
  • About Us

Android Republic - Android Game Hacks - Offering only the most advanced and exclusive android hacks, protections like Xigncode are easily bypassed by our team.

Exclusive Android hacks, android protections cracked, only the best available games, here you will find only the best games such as Kritika, Summoners War, Raven, Dragon Striker, Avabel, Evil Bane, 7knights and seven knights, Darkness Reborn, Soul Seeker all fully hacked and waiting for you! easy xigncode and dxshield bypass too!, way better than alpha gamers or alphagamers no need for booster or root, simple the best android cheat apk available.