có ai chơi trên giả lập ko ạ

New Products

babycow12

New User
May 12, 2019
7
như tiêu đề mình đã mua vip và chơi trên giả lập . nhưng mở ứng dụng lên 1 xíu thì bị băng luôn. chưa vào đc phần đăng nhập luôn ý . mình dùng blustack . có ai bị như mình ko giúp mình với

Namdz178

Support - Public Moderator
Staff member
Team AR
Sep 15, 2019
1,616
như tiêu đề mình đã mua vip và chơi trên giả lập . nhưng mở ứng dụng lên 1 xíu thì bị băng luôn. chưa vào đc phần đăng nhập luôn ý . mình dùng blustack . có ai bị như mình ko giúp mình với
Bạn mua VIP ở đâu vậy? Cái lỗi như bạn miêu tả thì có nhiều loại lỗi khác nhau. Đa số game vip đều có thể chơi được trên giả lập. Bạn có thể nhờ chỗ bạn mua vip hỗ trợ xem sao nhé, mình không thấy bạn là vip ở đây

babycow12

New User
May 12, 2019
7
Bạn mua VIP ở đâu vậy? Cái lỗi như bạn miêu tả thì có nhiều loại lỗi khác nhau. Đa số game vip đều có thể chơi được trên giả lập. Bạn có thể nhờ chỗ bạn mua vip hỗ trợ xem sao nhé, mình không thấy bạn là vip ở đây
mình mua ở hackgamett ý . mà không hiểu sao không vào được liên quân . híc

Namdz178

Support - Public Moderator
Staff member
Team AR
Sep 15, 2019
1,616
mình mua ở hackgamett ý . mà không hiểu sao không vào được liên quân . híc
Bạn đã nhờ bên đó hỗ trợ chưa? Khi bạn mua VIP ở đâu thì nhân viên bên đó sẽ hỗ trợ cho bạn nhé.
Còn nếu bạn vẫn gặp lỗi thì có thể inbox mình

babycow12

New User
May 12, 2019
7
Bạn đã nhờ bên đó hỗ trợ chưa? Khi bạn mua VIP ở đâu thì nhân viên bên đó sẽ hỗ trợ cho bạn nhé.
Còn nếu bạn vẫn gặp lỗi thì có thể inbox mình
mình nhờ rồi nhưng vẫn chưa đc bạn à . bạn có thể giúp mình được không . mình inbox zalo mình cho bạn nhé