Hỏi về The King Off Fighter All Star

LAAMM

Vietnamese Support
Staff member
Team AR
Sep 25, 2017
171
bạn kiểm tra lại xem mình liên kết với fb vô game bình thường nhé.
Trong máy của bạn đã xóa app fb chưa ?

• Like
Reactions: thanhgiang2k

thanhgiang2k

New User
Feb 26, 2017
15
bạn kiểm tra lại xem mình liên kết với fb vô game bình thường nhé.
Trong máy của bạn đã xóa app fb chưa ?
Mình tắt app face chứ chưa xóa. Để thử lại. Với bạn cho mình hỏi là có cần cài bản gốc vượt qua mấy màn hướng dẫn không ạ.

LAAMM

Vietnamese Support
Staff member
Team AR
Sep 25, 2017
171
chắc là không cần đâu bạn, mà bạn cứ thử cài mod vô chơi thử đi tại mình k có chơi game này, mình chỉ test xem mod có hoạt động không thôi à.

• Like
Reactions: thanhgiang2k

thanhgiang2k

New User
Feb 26, 2017
15
chắc là không cần đâu bạn, mà bạn cứ thử cài mod vô chơi thử đi tại mình k có chơi game này, mình chỉ test xem mod có hoạt động không thôi à.
e chịu ad ạ. Đăng nhập face hay gmail điều hiện cái bản này lên. Đã xóa face rồi đó. Rs máy tải lại game các kiểu mà vẫn không chơi được. Note 8 Android 9.0

Attachments

thanhgiang2k

New User
Feb 26, 2017
15
e chịu ad ạ. Đăng nhập face hay gmail điều hiện cái bản này lên. Đã xóa face rồi đó. Rs máy tải lại game các kiểu mà vẫn không chơi được. Note 8 Android 9.0
Có khi nào cái rả tool lỗi không ad. Ad test lại giúp e bản rả tool 2.8 trong tệp kof xem nha

LAAMM

Vietnamese Support
Staff member
Team AR
Sep 25, 2017
171
Máy bạn có cài app nào như game guardian gì k, game mình đã test là log vô fb chơi bình thường bạn à, còn k thì bạn đổi qua máy khác hoặc thử trên giả lập đi.

thanhgiang2k

New User
Feb 26, 2017
15
Máy bạn có cài app nào như game guardian gì k, game mình đã test là log vô fb chơi bình thường bạn à, còn k thì bạn đổi qua máy khác hoặc thử trên giả lập đi.
Được rồi ad ạ. Phải đổi múi giờ mới đăng nhập được. Máy không có cài app gì khác. Dù sao cũng cảm ơn ad nhiệt tình hướng dẫn.

LAAMM

Vietnamese Support
Staff member
Team AR
Sep 25, 2017
171
Ok nếu có cần gì nửa cứ hỏi nhé bạn. Chúc bạn 1 ngày vui vẻ.