Liên quân - 1.28 Banner

AnHLuAN0012

New User
Feb 18, 2019
9
Hiện tại bản 1.28 ở các phiên bản như Đài - Trung - Thái đã được cập nhật
Nhưng khi sử dụng lại bị Ban thấp nhất là 1 ngày, cao nhất là đến năm 2029
Các bạn chờ cập nhật tại VN chú ý test trước bằng TK dự phòng để tránh trường hợp bị Ban TK chính nhé
Mọi thắc mắc mình sẽ giải đáp

• Like
Reactions: longntx

Benhacher

New User
Jan 26, 2019
1
Bạn ơi trước kia acc mình có đăng kí vip mà hết hạn đc hơn tháng rồi , h mình buy vip tiếp thì có phải đợi duyệt ko hay auto lên vip bạn . Còn bản mod thì nó ban là vô bị luôn hay sao bạn

LAAMM

Vietnamese Support
Staff member
Team AR
Sep 25, 2017
91
Bạn ơi trước kia acc mình có đăng kí vip mà hết hạn đc hơn tháng rồi , h mình buy vip tiếp thì có phải đợi duyệt ko hay auto lên vip bạn . Còn bản mod thì nó ban là vô bị luôn hay sao bạn
Nếu trước đây bạn đã từng mua vip ở nick này thì giờ bạn mua tiếp nó sẽ lên vip ngay và k cần phải chờ đợi bạn nhé.

AnHLuAN

New User
Feb 16, 2019
13
Giờ bạn mua vip thì sẽ được lên thẳng luôn ko cần đợi, hiện tại bản mới đang bị lỗi treo ở màn hình chờ và bị văng game, còn bị ban thì nhanh là sau trận đó sẽ ban luôn, ko thì sang ngày hôm sau sau 8h sáng, riêng bạn chơi thứ 7 CN thì sang thứ 2 sẽ bị ban

zerophonuj

New User
Apr 2, 2019
1
Hiện tại bản 1.28 ở các phiên bản như Đài - Trung - Thái đã được cập nhật
Nhưng khi sử dụng lại bị Ban thấp nhất là 1 ngày, cao nhất là đến năm 2029
Các bạn chờ cập nhật tại VN chú ý test trước bằng TK dự phòng để tránh trường hợp bị Ban TK chính nhé
Mọi thắc mắc mình sẽ giải đáp
Chào Ad, hiện tại mình thấy trên mạng đã xuất hiện rất nhiều bản Hackk map 1.28. không biết bên group mình đã tạo được chưa ( tất nhiên là bản chống ban ). cảm ơn

LAAMM

Vietnamese Support
Staff member
Team AR
Sep 25, 2017
91
Chào Ad, hiện tại mình thấy trên mạng đã xuất hiện rất nhiều bản Hackk map 1.28. không biết bên group mình đã tạo được chưa ( tất nhiên là bản chống ban ). cảm ơn
Nếu bạn muốn báo update bản mod thì có thể vô topic của mod game đó để báo lên nhé.
Còn đã xài mod thì cái nào củng có khả năng bị ban nick cả bạn à. Chỉ là bạn xài 1 cách hợp lý để tránh khả năng bị ban nick thôi.