mua vip/ vấn đề hỏi đáp

Tung Mai

New User
Mar 31, 2017
3
em mới vào group một thời gian,cho em hỏi giá mua Vip là bao nhiêu,và có được share key mua vip chung không ạ

fantasy235

Cracker
Staff member
Cracking Team
Jun 18, 2014
504
Giá mua vip là 20$/tháng giao dịch thông qua paypal,1 key bạn có thể sài trên 2 thiết bị(vượt quá sẽ bị block key).
Bạn nên xem xét người tin tưởng để chung mua vip,tránh trường hợp bi shared key lung tung dẫn đến key bị block.
Nếu bạn không có tài khoản paypal,muốn nhờ mua giúp thì Inbox mình để được hướng dẫn cụ thể nhé.

Kinken1010

New User
Aug 12, 2019
5
Giá mua vip là 20$/tháng giao dịch thông qua paypal,1 key bạn có thể sài trên 2 thiết bị(vượt quá sẽ bị block key).
Bạn nên xem xét người tin tưởng để chung mua vip,tránh trường hợp bi shared key lung tung dẫn đến key bị block.
Nếu bạn không có tài khoản paypal,muốn nhờ mua giúp thì Inbox mình để được hướng dẫn cụ thể nhé.
Pm mua giúp bằng cách nào đây ?
Nhắn tin riêng tới bạn hả?

Kinken1010

New User
Aug 12, 2019
5
đúng rồi nhắn tin riêng cho mod đi bạn.
Mình vừa mới mua Vip và thanh toán qua paypal,tiền cũng bị trừ rồi vậy cho mình hỏi thì khi nào mình được sử dụng vip để tải game ạ?

LAAMM

Vietnamese Support
Staff member
Team AR
Sep 25, 2017
170
Mình vừa mới mua Vip và thanh toán qua paypal,tiền cũng bị trừ rồi vậy cho mình hỏi thì khi nào mình được sử dụng vip để tải game ạ?
thường mua xong thì chờ giải quyết trong 24h bạn à. bạn vui lòng chờ nhé. khi nào ad online sẽ kiểm tra cho bạn .

• Like
Reactions: Kinken1010